Albert Aldridge

Albert Aldridge (an haife shi a shekara ta 1863 - ya mutu a shekara ta 1891) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Albert Aldridge
Rayuwa
HaihuwaWalsall (en) Fassara, 13 ga Afirilu, 1864
ƙasaUnited Kingdom of Great Britain and Ireland
MutuwaWalsall (en) Fassara, 22 ga Yuni, 1891
Sana'a
Sana'aɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
ƘungiyoyiShekaruWasanni da ya/ta bugaƘwallaye
Walsall F.C. (en) Fassara-
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara-
  England national association football team (en) Fassara1888-188920
Aston Villa F.C. (en) Fassara1889-1890140
 
Muƙami ko ƙwarewafullback (en) Fassara
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Manazarta