Opel Cascada

Opel Cascada mota ce mai tsarin fasinja mai hawa huɗu[1], wanda Opel ke ƙerawa kuma ya tallata shi a cikin tsararraki ɗaya don shekarun ƙirar 2013-2019[2], yana ba da fifikon kwanciyar hankali na yawon shakatawa na shekara-shekara akan wasanni.

Opel Cascada
automobile model (en) Fassara
Bayanai
Ƙaramin ɓangare nacoachwork type (en) Fassara
MabiyiOpel Astra TwinTop (en) Fassara
Gagarumin taronpresentation (en) Fassara
Manufacturer (en) FassaraOpel
Brand (en) FassaraOpel
Powered by (en) FassaraInjin mai
Shafin yanar gizobuick.com… da web.archive.org…
Opel_Cascada_Front
Opel_Cascada_Front
Opel_Cascada_Heckansicht
Opel_Cascada_Heckansicht
Opel_Cascada_Innenraum
Opel_Cascada_Innenraum
Opel_Cascada_Cockpit
Opel_Cascada_Cockpit
Opel_Cascada_Kofferraum
Opel_Cascada_Kofferraum

Kusan iri ɗaya na bambance-bambancen injinan lamba iri ɗaya an tallata su a duniya ta amfani da farantin sunan Cascada a ƙarƙashin samfuran General Motors guda huɗu: Opel, Vauxhall, Holden da Buick - da kuma alamar sunan Opel Cabrio a Spain.[3]

Mai iya canzawa na 2+2 an yi shi ne a Cibiyar Injiniya ta Duniya ta Opel a Rüsselsheim, Jamus, kuma an tsara shi a ƙarƙashin jagorancin Mark Adams, shugaban ƙirar Opel, a Cibiyar Zane ta Rüsselsheim ta Opel - tare da Andrew Dyson (na waje) da Elizabeth Wetzel (na ciki). ).

Bayan yin muhawara a 2012 Geneva Auto Show, bambance-bambancen samfuran an kera su a Gliwice, Poland, har zuwa ƙarshen taron a ranar 28 ga Yuni 2019 - tare da haɗin 48,500 da aka samar da ƙarshe. Cascada da aka kera don Amurka.