Phil Bardsley

Phil Bardsley (an haife shi a shekara ta 1985) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Phil Bardsley
Rayuwa
Cikakken sunaPhillip Anthony Bardsley
HaihuwaSalford (en) Fassara, 28 ga Yuni, 1985 (38 shekaru)
ƙasaBirtaniya
Ƴan uwa
Abokiyar zamaTanya Robinson (en) Fassara
Karatu
HarsunaTuranci
Sana'a
Sana'aɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
ƘungiyoyiShekaruWasanni da ya/ta bugaƘwallaye
Manchester United F.C.2003-200880
Royal Antwerp2004-200460
Rangers F.C.2006-200651
Burnley F.C. (en) Fassara2006-200660
Aston Villa F.C. (en) Fassara2007-2007130
Sheffield United F.C. (en) Fassara2007-2008160
Sunderland A.F.C. (en) Fassara2008-20141747
  Scotland national football team (en) Fassara2010-
Stoke City F.C. (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewafullback (en) Fassara
Lamban wasa26
Nauyi73 kg
Tsayi180 cm
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.